KARIBU SANA TOSA MAWE BLOG KWA HABARI MBALIMBALI TOKA PANDE ZOTE ZA DUNIA | TANGAZA BIASHARA YAKO HAPA PIA TUTUMIE HABARI MATUKIO KWA MAELEZO ZAIDI WASILIANA NASI KWA SIMU: +447896103988 +447438590583 | E-mail: mwamfilingef@gmail.com NYOTE MNAKARIBISHWA SANA ASANTENI . | DO YOU NEED TO CREATE BLOG CONTACT US CLICK HERE | UNAHITAJI KUFUNGUA BLOG WASILIANA NASI BOFYA HAPA

Sunday, 31 December 2017

NEW YEAR NCHI YA KWANZA KUONA MWAKA MPYA SAMOA ,TONGA AND CHRISTMAS ISLAND AND KIRIBATI NDIO NCHI ZA KWANZA KUONA MWAKA MPYA IKIWA SAA 8 MCHANA TANZANIA NDIO WAO WAMEINGIA SIKU MPYA



No comments:

Post a Comment

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...
KUPATA HABARI ZILIZOPITA BONYEZA OLDER POSTS